08:00 - 21:00

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode, 10 Gigabit UF-MM-10G

Đã bán: 100

Liên hệ

Khi mua hàng tại T2QWIFI, Quý khách hàng được hỗ trợ kỹ thuật 24/7 trong thời gian sử dụng thiết bị.

Chính sách bảo hành 02 năm cho thiết bị

Và ngoài ra, chúng tôi hỗ trợ giao hàng miễn phí trong nội thành thành phố Hồ Chí Minh.

 

Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng

 Thông số kỹ thuật của Module quang Multi-Mode Fiber :  

– Multi-Mode Fiber
– Tốc độ : 10 Gbps
– Chuẩn kết nối : (2) LC
– Tx/Rx : 850nm/850nm
– Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 300M
– 1 bộ gồm 2 cái

Vì sao bạn nên mua thiết bị Module quang SFP+ tại T2QWIFI?

Bạn đang lựa chọn mua thiết bị Module quang SFP+. Vậy T2QWIFI chính là đơn vị uy tín hàng đầu mà bạn có thể yên tâm lựa chọn đó nhé. Đến với chúng tôi, cam kết đảm bảo các quyền lợi lớn nhất cho bạn như:

  • Chính sách bảo hành chính hãng 12 tháng, sản phẩm có đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc và chất lượng.
  • Miễn phí giao hàng trong khu vực TPHCM và Ship COD trên toàn quốc.
  • Luôn có tư vấn viên tư vấn miễn phí các thiết bị phù hợp với nhu cầu của bạn
  • Cam kết đồng hành trong suốt thời gian sử dụng qua hotline và online.

Thiết bị Module quang SFP+ có giá ra sao, phù hợp với nhu cầu của bạn không? Gọi ngay cho số hotline của T2QWIFI để được tư vấn và hỗ trợ 24/7 nhé.

THÔNG TIN LIÊN HỆ

  • Địa chỉ: 40A Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành Phố Hồ Chí Minh
  • Email: wifi.t2q@gmail.com
  • Hotline: 0903.797.383
  • Website: www.t2qwifi.com
Ưu đãi đặc biệt
  • Giao hàng tận nơi
  • Kiểm hàng trước khi thanh toán
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Bảo hành 24/7
Hỗ trợ mua hàng
youtube
youtube
youtube
Sản phẩm đã xem
error: Content is protected !!